ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ reciprocating oil free piston air compressor ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
2 กระบอก 4kw ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบไดรฟ์เข็มขัด 5.5hp
| ชื่อ: | 4kw 5.5hp 380v 2Cylinder Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 100 มม.*3 |
การสั่นสะเทือนต่ำ 860RPM ลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ 10hp
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันสูง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.7m³/นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
10hp 7.5kw Piston Type Reciprocating Compressor แรงดันต่ำ
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven แรงดันต่ำ Piston Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| ความกดดัน: | 1.0Mpa/10bar |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา หัวพิสตองคอมเพรสเซอร์ reciprocating 10HP น้ําเย็น 60DB ระดับความดัง กระบอกสาม
| ส่งทางอากาศ: | 0.9 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
เครื่องพัดพริสตินแบบสลับหัวเครื่องพัดน้ํามัน ลื่นเย็นด้วยอากาศ รุ่น Dv-3080
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
|---|---|
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
ใช้สับปรับพิสตองสลับ 220v การแก้ไขที่ดีที่สุดสําหรับธุรกิจของคุณ
| ความดันในการทํางาน: | 8 บาร์ |
|---|---|
| เวทีคอมเพรสเซอร์: | ขั้นตอนเดียว |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ความเคลื่อนไหวบวก 8Bar หัวพิสตอง reciprocating Compressor สามกระบอก
| กระบอกสูบ: | 65 มม.*3 |
|---|---|
| ประเภท: | หัวคอมเพรสเซอร์แบบ Positive Displacement |
| รุ่น: | DW-3065 |
15kw 20hp 380v แรงดันสูงลูกสูบลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ 3 กระบอกขับเคลื่อนด้วยสายพาน
| ชื่อ: | 15kw 20hp 380v 3Cylinder Belt Driven High Pressure Piston760r/Min 30 Bar Reciprocating Piston Compre |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ: | 1.2 ลบ.ม./นาที |
| ความดัน: | 3.0Mpa/30bar |
เครื่องบดอากาศแบบอุตสาหกรรมที่ขับเคลื่อนด้วยพิสตัน เครื่องบดอากาศแบบสองสกรู เครื่องบดอากาศ 10 บาร์ และความเร็ว 900 r/min
| รุ่น: | DW-0.9/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 7.5/10 |
| ความเร็ว (รอบต่อนาที): | 2800 |
90×2 มิลลิเมตร กระบอกเย็นด้วยอากาศ พริสตองคอมเพรสเซอร์ 6HP/5.5KW วิธีการเย็น
| รุ่น: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 5.5/6.0 |
| กว้างของกระบอก × ไม่.: | 90×2 |

