ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ reciprocating oil free piston air compressor ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
Pure Airflow 10hp คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแนวนอน 270L Tank
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.13m³/นาที |
| กระบอก: | 95 มม.*3 |
สายพานขับเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบแรงดันสูง 11kw 15Hp
| ชื่อ: | 11kw 15hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันต่ำ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6 ลบ.ม./นาที |
| ความกดดัน: | 4.0Mpa/40bar |
หนึ่งกระบอก 1.5KW 2.0HP หัวอัดอากาศแรงดันต่ำ / สูง
| ชื่อ: | Compresso0.75KW/1.0HP Belt Driven Reciprocating Piston Air r Head |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.17m³/นาที |
| กระบอก: | 51 มม.*2 |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา 5.5HP อากาศเย็น reciprocating หัวพิสตองเครื่องปรับอากาศสําหรับอุตสาหกรรมเครื่องปรับอากาศเครื่องปรับอากาศ
| การบํารุง: | การบำรุงรักษาต่ำ |
|---|---|
| วิธีการเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
ชุดเครื่องปรับอากาศ พร้อมเครื่องปรับอากาศพิสตันแรงอุตสาหกรรมที่ใช้ได้ง่าย
| น้ําหนัก: | 65 กก |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน: | 8 บาร์ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
ชุดคอมเพรสเซอร์อากาศเหมืองที่ใช้ 8 บาร์ ความดันเหมืองแร่อุตสาหกรรมคอมเพรสเซอร์พิสตัน reciprocating
| ขนาด: | 1200mm x 800mm x 1000mm |
|---|---|
| เวทีคอมเพรสเซอร์: | ขั้นตอนเดียว |
| การย้าย: | 170 ลิตร/นาที |
380V 100 ลิตรสายพานขับเคลื่อนปั๊มลมลูกสูบอุตสาหกรรมไฟฟ้า
| ชื่อ: | V-0.6 / 8 6HP 380V 100L สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอุตสาหกรรมไฟฟ้าลูกสูบคอมเพรสเซอร์ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.6m³ / นาที |
| กระบอก: | 90 มม. * 2 |
380V 100 ลิตรสายพานขับเคลื่อนเครื่องอัดอากาศ Piston Industrial Electric
| ชื่อ: | V-0.6/8 6HP 380V 100L ลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสายพานอุตสาหกรรมลูกสูบลูกสูบไฟฟ้าคอมเพรสเซอร์ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.6m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม.*2 |
ความดันสูงและสกรูเครื่องปรับอากาศขนาดใหญ่ ปรับปรุงกระบวนการอุตสาหกรรม
| เริ่มต้นวิธีการ: | ความถี่ตัวแปรแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V/50เฮิร์ต |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+45℃ |
สายพานขับลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ 3kw ปราศจากน้ำมัน 10hp
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 2 กระบอกสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |

