ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ reciprocating oil free piston air compressor ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
80mm*3 หัวเครื่องปั่นพิสตอง 10HP/7.5KW
| ประเภท: | คอมเพรสเซอร์แทนที่เชิงบวก |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 80 มม.*3 |
| ระดับเสียง: | 60db |
380v 3 กระบอก 7.5kw 10Hp ลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบขับสายพาน
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| กระบอก: | 95 มม.*2 55 มม.*1 |
สายพานขับลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบแรงดันต่ำ 11kw 15Hp
| ชื่อ: | 11kw 15hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันต่ำ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6 ลบ.ม./นาที |
| ความกดดัน: | 1.0Mpa/10bar |
สายพานขับคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบแนวนอนแรงดันสูง 15kw 20Hp
| ชื่อ: | 15kw 20hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันสูง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.2 ลบ.ม./นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
0.8Mpa 115psi หัวโรตารี่สกรูคอมเพรสเซอร์ 4 HP แรงดันสูง
| ชื่อ: | หัวปั๊มลมลูกสูบแบบลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสายพาน 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.36 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 65 มม.*3 |
0.9m3/min 10 HP Replacement Compressor Head ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | 7.5KW/10HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 80 มม.*3 |
15KW 20HP หัวสกรูคอมเพรสเซอร์แบบ Single Phase Fast Air Delivery
| ชื่อ: | หัวปั๊มลมลูกสูบแบบลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสายพาน 15KW/20HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.0m³/นาที |
| กระบอก: | 120 มม.*3 |
380v 3 กระบอก 15kw สายพานขับลูกสูบแรงดันสูง 20Hp
| ชื่อ: | 15kw 20hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันต่ำ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.2 ลบ.ม./นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
3KW 4HP Air Pump Heads กระบอกสูบคู่การสั่นสะเทือนต่ำ
| ชื่อ: | 3KW/4.0HP Itly Type Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศHead |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.3m³/นาที |
| กระบอก: | 70 มม.*2 |
สายพานคอมเพรสเซอร์ลูกสูบแบบลูกสูบ 1.0HP V8 เฟสเดียว
| ชื่อ: | 0.75KW/1.0HP เฟสเดียวสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบเครื่องอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.036m³/นาที |
| กระบอก: | 51 มม.*1 |

