ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic carton packaging machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
Coffee Medical Gain Bag เครื่อง Cartoning อัตโนมัติกล่องเทป ZH 100
| ประเภท: | เครื่องเขียนการ์ตูน |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | เชิงกล |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ 250 มล. เครื่องปิดผนึกของเหลวสำหรับกล่อง brick typepack
| ประเภท: | 200ml 250ml อิฐกล่องน้ำของเหลวบรรจุเครื่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ 500 มล
| ประเภท: | 500ml อิฐกล่องน้ำของเหลวบรรจุเครื่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้ออัตโนมัติ MJ 2400 ขนาด 1,000 มล. สำหรับเครื่องดื่มนม
| ชื่อ: | เครื่องปิดผนึกชนิดกล่องอัตโนมัติเครื่องบรรจุน้ำปลอดเชื้อ 1000 มล |
|---|---|
| การใช้: | เครื่องดื่มบรรจุน้ำผลไม้บรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ FXJ
| ประเภท: | Hard Tool เคสโทรศัพท์มือถือบรรจุภัณฑ์นมกล่องปิดผนึกเครื่องปิดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
กล่องซีลอัตโนมัติพับไฟฟ้า 180 กก. AC110V
| ชื่อ: | 5050Z เครื่องปิดผนึกกล่องพับอัตโนมัติเครื่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ FXJ-AT5050 Carton 120KG
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุกล่องกระดาษอัตโนมัติพร้อม Carton Erector Sealer Conveyor เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | เปิดเติมและปิดผนึกกล่องด้วยเทปรัดด้วยเข็มขัด |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
อิฐเครื่องดื่มเครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อนิวเมติกอลูมิเนียมลามิเนตม้วน
| ประเภท: | ประเภทบรรจุกล่องและเครื่องบรรจุประเภทเครื่องบรรจุกล่องแบบ Aspetic เครื่องบรรจุอิฐปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมครึ่งอัตโนมัติ CH-311D สําหรับเบียร์และไวน์, กระป๋องแก้วและกระป๋องพลาสติก เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมท่อ
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมครึ่งอัตโนมัติ CH-311 สําหรับเบียร์และไวน์, กระป๋องแก้วและกระป๋องพลาสติก เครื่องติดป้ายกระป๋องกลม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

