ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic carton packaging machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
0.8Mpa เครื่องรัดกล่องลูกฟูก Carton Erector And Sealer
| ประเภท: | กล่องกระดาษ Erector เครื่องปิดผนึกและสายรัด |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | เปิดเติมและปิดผนึกกล่องด้วยเทปรัดด้วยเข็มขัด |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องกระปุกกระปุกแบบอัตโนมัติเต็มแบบต่อเนื่อง สําหรับขวดขนาดเล็ก/แผ่นพลาสติกอะลูมิเนียม/ภาชนะเครื่องสําอาง
| ประเภท: | เครื่องเขียนแบบเต็มอัตโนมัติ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่และปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| พลัง: | 380V/50Hz/1.5kW |
BOPP Carton เครื่องขึ้นรูปกล่องแข็ง BOPP Carton FXJ6050 Auto
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุกล่องกระดาษอัตโนมัติเครื่องบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
ขายร้อน เครื่องติดป้ายสายพับ CH-613 เครื่องติดป้ายสายข้อมูล จีน เครื่องติดป้ายของผู้จําหน่าย
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V / 50HZ, 60HZ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
350ml PLC เครื่องดื่มนิวเมติกเครื่องปิดผนึกกล่องอัตโนมัติ
| ประเภท: | บรรจุกล่องและเครื่องซีล |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type แพ็ค |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
HCZ-130 เครื่องบรรจุบรรจุกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
|---|---|
| Box. กล่อง. max.size สูงสุดขนาด: | 200×90×80มม.(ยาวxกว้างxสูง) |
| กล่อง ขนาดน้อย: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก 2000 กก. สายปิดผนึกด้านล่าง
| ประเภท: | กล่องกระดาษลูกฟูกเครื่อง Erector เครื่องบรรจุสายเครื่องปิดผนึก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
อัตโนมัติ เครื่องกระปุกหน้ากากแป้ง HCZ-120T สี่ด้าน ปิดกระเป๋าบรรจุ
| ประเภท: | HCZ-120T |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องจักรบรรจุอาหารและเครื่องดื่มแบบอัตโนมัติความเร็วสูง
| ความสามารถในการผลิต: | 30-100ถุง/นาที |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | บอปป์ ฟิล์มพีวีซี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | L:60-130mm W: 40-100mm H: 10-40mm |
เทปกาวกล่องกระดาษลูกฟูก 500 มม. เครื่องปิดผนึก
| ประเภท: | เครื่องปิดผนึกกล่องเทปกาวอัตโนมัติ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

