ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic carton packaging machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องติดป้ายสองด้าน 3M ชนิดอัตโนมัติสําหรับกระป๋องและขวดที่มีองค์ประกอบแกน PLC
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
1 - 1000ml 2.5KW เครื่องเติมกล่องแอซปติกสําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| เติมความแม่นยำ: | ≤±1% |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ: | 0.3 ลบ.ม./นาที |
| น้ําหนัก: | 1000กก |
เครื่องบรรจุภัณฑ์กึ่งอัตโนมัติหน้าจั่วบรรจุกล่อง DH 1200 Roof Top
| ประเภท: | DH-1200 SEMI-AUTO Roof Top Aspetic Carton Fill and Seal Machine Line |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกล่องหลังคาด้านบนกล่องด้านบนหน้าจั่ว |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
อุปกรณ์การบรรจุกล่องอัตโนมัติหลายตัว HCZ-130CL การบรรจุกล่องกล่องสี่ด้าน สําหรับกระจก
| ความสามารถในการผลิต: | 40-130การ์ตูน/นาที |
|---|---|
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
| ขนาดกล่องสูงสุด: | 180×90×80มม.(ยาว×กว้าง×สูง) |
เครื่องบรรจุกล่องอิฐปลอดเชื้อ 125 มล เครื่องบรรจุเครื่องดื่ม
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุและปิดผนึกกล่อง |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type pack |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องกระปุกกระปุกอัตโนมัติหลายเครื่อง HCZ-130P สําหรับแผ่นพลาสติกอลูมิเนียมและขวดเครื่องสําอาง
| ประเภท: | HCZ-130P |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก DPA 4030
| ชื่อ: | กล่องกระดาษแข็งขนาดเล็กที่กำหนดเองกล่องเทปปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุกล่องด้านบนหน้าจั่ว 70 มม
| ประเภท: | เครื่องบรรจุและปิดผนึกกล่องหน้าจั่วด้านบนพร้อมฝาปิดกล่องปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกล่องหลังคาด้านบนกล่องด้านบนหน้าจั่ว |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุการบรรจุ HCZ-BX สําหรับ LED
| ประเภท: | HCZ-BX |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 15-30ถุง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องพัสดุกล่องแบบอัตโนมัติ BX-500H สําหรับกล่องผลไม้และเครื่องดื่มและสินค้าอื่น ๆ
| อาหารที่มีความสูงแนวราบ: | 850±50 มม |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน: | 0.5Mpa |
| ความกว้างของฟิล์มบรรจุภัณฑ์: | Max.350mm |

