ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic carton packaging machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปิดกล่องกึ่งอัตโนมัติ เครื่องปิดเทปกาวกล่อง เครื่องปิดกล่องอัตโนมัติแบบตรง FX001 การทำร่องด้วยมือ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V / 50HZ, 60HZ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายเรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-615 สําหรับกล่องพลาสติกและขวดทรงโคลน และสามารถใช้ป้ายป้องกันการปลอม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายเรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-615 สําหรับกล่องพลาสติกและขวดทรงโคลน และสามารถใช้ป้ายป้องกันการปลอม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
จําหน่ายโดยตรงจากโรงงาน เครื่องติดป้ายพื้นที่เรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-612 สําหรับชิ้นส่วนพลาสติก, ส่วนเครื่องจักรและกระจกมองหลัง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ UV เครื่องบรรจุนม 2,000 เพลี้ยกระโดดสีน้ำตาล
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อนมรูปอิฐปลอดเชื้อ |
|---|---|
| การใช้: | เครื่องดื่มบรรจุน้ำผลไม้บรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
ผู้ผลิตจัดหาเครื่องติดฉลากแบบกึ่งอัตโนมัติแบบแบนขนาดเล็ก CH-615 เครื่องติดฉลากชิ้นส่วนพลาสติก เครื่องติดฉลากกล่องคอตตอนบัด
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อด้านบนแบบกึ่งอัตโนมัติเครื่องบรรจุน้ำผลไม้ 1 ลิตร
| ประเภท: | กึ่งอัตโนมัติ 1L จั่วด้านบนบรรจุกล่องปลอดเชื้อขึ้นรูปการบรรจุ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกล่องหลังคาทรงจั่วด้านบน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
โต๊ะสูง 1500 กล่อง / H เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูกกึ่งอัตโนมัติเครื่องรัดกล่อง
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติ KZ900 |
|---|---|
| การทำงาน: | รัดสิ่งของด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดฉลากแบบกึ่งอัตโนมัติอเนกประสงค์ CH-616A สำหรับกล่องพลาสติก ขวดทรงกรวย และแก้ว
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดฉลากกาวตะเข็บเซรามิกแบบกึ่งอัตโนมัติสองหลอด กาวตะเข็บเซรามิก กาวตะเข็บแก้ว เครื่องติดฉลากของแท้ CH-616C
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

