ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic carton packaging machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุภัณฑ์พุพองน้ำผึ้งผึ้งอัตโนมัติถ้วยบรรจุและปิดผนึก
| ชื่อ: | เครื่องปิดฝากระป๋อง เครื่องปิดฝากระป๋องอลูมิเนียมอัตโนมัติ ความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เต็มอัตโนมัติ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง, ขวด, บาร์เรล, กระเป๋าแบบตั้งได้, กระเป๋า, ฟิล์ม, ฟอยล์ |
เครื่องบรรจุหนังโปร่ง 3 มิติ กล่อง เครื่องบรรจุเครื่องสําอาง
| ความสามารถในการผลิต: | 30-100ถุง/นาที |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | บอปป์ ฟิล์มพีวีซี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | L:60-130mm W: 40-100mm H: 10-40mm |
เครื่องบรรจุกระดาษ 1.5 ลิตรกึ่งอัตโนมัติหน้าจั่วมัลติฟังก์ชั่น
| ประเภท: | กระดาษอิฐกึ่งอัตโนมัติ 1 ลิตรบรรจุกล่องปลอดเชื้อขึ้นรูปบรรจุเครื่องบรรจุมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type แพ็ค |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุกล่องน้ำผลไม้ 4000 มม. เครื่องบรรจุกล่องหน้าจั่วด้านบน 2000 BPH
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ UV น้ำผลไม้น้ำผลไม้บรรจุภัณฑ์กล่องไวน์ 2000 BPH Machine |
|---|---|
| การใช้งาน: | บรรจุภัณฑ์บรรจุน้ำผลไม้เครื่องดื่ม |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type กล่อง, |
เครื่องขึ้นรูปกล่องกระดาษลูกฟูกแนวตั้งอัตโนมัติ เครื่องเปิดกล่องและปิดผนึกอัตโนมัติ KXJ-01 เครื่องเปิดกล่องและปิดผนึกอัตโนมัติ เครื่องเปิดกล่องกระดาษลูกฟูก
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V / 50HZ, 60HZ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
HCZ-80 เครื่องการ์ตูนอัตโนมัติหลายเครื่อง สําหรับกระปุก กระปุก และเครื่องสําอาง
| ประเภท: | HCZ-80 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-90กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องกระปุกไฟอัตโนมัติหลายฟังก์ชัน AC220V 50Hz HCZ-80
| ความสามารถในการผลิต: | 50-70การ์ตูน/นาที |
|---|---|
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
| ขนาดกล่องสูงสุด: | 200×90×80มม.(ยาว×กว้าง×สูง) |
เครื่องการ์ตูนอัตโนมัติหลายเครื่อง HCZ-130H สําหรับเครื่องสําอางกล่องเครื่องบรรจุ
| ประเภท: | HCZ-130H |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-100กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
ฟิล์มยืดพาเลท Robot Palletizer Machine Automatic Wrap 1650mm
| ชื่อ: | เครื่องฟิล์มยืดอัตโนมัติสำหรับพันพาเลท Robot Palletizer Machine |
|---|---|
| ประเภทบรรจุ: | Cartons, CANS, Bottles, Barrel, Bags, case, pallet |
| มิติ: | L2650 * W1650 * H2400 มม |
MP-5kw เครื่องบรรจุหลายชิ้น กระเป๋า PP / PVC เครื่องปรับปูนร้อนแบบครึ่งอัตโนมัติ
| ชื่อ: | MP-5kw เครื่องบรรจุหลายเครื่อง กระเป๋า PP/PVC เครื่องปิดร้อน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V 50-60Hz |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |

